Kjarnafæği

Fritt.is

Mánudaginn 16. mars næstkomandi opnar svokallağ Virknisetur á Hlíğarenda, şar sem almenningi verğur boğiğ ağ nıta ağstöğuna á Hlíğarenda og í nágrenni hans sér til heilsubótar og algjörlega ağ kostnağarlausu.  Markmiğiğ er ağ hvetja fólk til heilbrigğs lífernis í einni bestu íşróttaağstöğu landsins. Boğiğ verğur upp á ağgang ağ líkamsrækt frá kl. 9 fyrir hádegi meğ áherslu á hlaup, göngu og lyftingar, undir handleiğslu leiğbeinanda. Eftir hádegi verğur boğiğ upp á stöğvaşjálfun og körfubolta/fótbolta í íşróttasal, auk şess sem fyrirlestrar um hin ımsu málefni verğa kl. 12 á şriğjudögum og fimmtudögum. Nánari upplısingar eru í meğfylgjandi stundatöflu. Komiğ verğur af stağ gönguhóp í tengslum viğ verkefniğ, en svæğiğ í kringum Hlíğarenda er sérstaklega vel falliğ til almennrar útivistar, şá sérstaklega Öskjuhlíğin. Meğal fyrirlesara verğa şjálfarar og leikmenn frá Val, framhaldsnemar frá HÍ, sálfræğingar o.fl. Í fyrstu viku verkefnisins mun Şorgrímur Şráinsson fjalla um „lífiğ og tilveruna“ og Hafrún Kristjánsdóttir um markmiğssetningu. Síğar mun Óskar Bjarni Óskarsson fjalla um „leiğina ağ silfrinu“ og fleiri spennandi fyrirlesarar kíkja í heimsókn. Allar upplısingar um Virknisetriğ verğa ağgengilegar á heimasíğu félagsins,valur.is Auk şess hefur veriğ stofnağur hópur á Snjáldurskjóğunni, en hópurinn ber nafniğ „Virknisetur á Hlíğarenda“. Ef frekari upplısinga er óskağ veita eftirfarandi ağilar skır og greiğ svör viğ öllum fyrirspurnum: Hallur Kristján Ásgeirsson, verkefnisstjóri Virkniseturs               GSM: 848-8842  Stefán Karlsson, framkvæmdastjóri Vals                                                GSM: 822-7910 Hafrún Kristjánsdóttir, sérlegur ráğgjafi                                                 GSM: 894-1713 Tími Mánudagur Şriğjudagur Miğvikudagur Fimmtudagur Föstudagur 9:00   Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar   Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar   Gönguhópur Útivist í Öskjuhlíğ   Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar   Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar 10:00 11:00 12:00   Fyrirlestur   Fyrirlestur   13:00 Stöğvaşjálfun Bolti Bolti Stöğvaşjálfun Bolti 14:00   Karfa/Fótbolti   Karfa/Fótbolti     Karfa/Fótbolti 15:00 16:00          

Fréttir

Virknisetur á Hlíğarenda

Mánudaginn 16. mars næstkomandi opnar svokallað Virknisetur á Hlíðarenda, þar sem almenningi verður boðið að nýta aðstöðuna á Hlíðarenda og í nágrenni hans sér til heilsubótar og algjörlega að kostnaðarlausu.  Markmiðið er að hvetja fólk til heilbrigðs lífernis í einni bestu íþróttaaðstöðu landsins.

Boðið verður upp á aðgang að líkamsrækt frá kl. 9 fyrir hádegi með áherslu á hlaup, göngu og lyftingar, undir handleiðslu leiðbeinanda. Eftir hádegi verður boðið upp á stöðvaþjálfun og körfubolta/fótbolta í íþróttasal, auk þess sem fyrirlestrar um hin ýmsu málefni verða kl. 12 á þriðjudögum og fimmtudögum. Nánari upplýsingar eru í meðfylgjandi stundatöflu. Komið verður af stað gönguhóp í tengslum við verkefnið, en svæðið í kringum Hlíðarenda er sérstaklega vel fallið til almennrar útivistar, þá sérstaklega Öskjuhlíðin.

Meðal fyrirlesara verða þjálfarar og leikmenn frá Val, framhaldsnemar frá HÍ, sálfræðingar o.fl. Í fyrstu viku verkefnisins mun Þorgrímur Þráinsson fjalla um „lífið og tilveruna“ og Hafrún Kristjánsdóttir um markmiðssetningu. Síðar mun Óskar Bjarni Óskarsson fjalla um „leiðina að silfrinu“ og fleiri spennandi fyrirlesarar kíkja í heimsókn.

Allar upplýsingar um Virknisetrið verða aðgengilegar á heimasíðu félagsins,valur.is Auk þess hefur verið stofnaður hópur á Snjáldurskjóðunni, en hópurinn ber nafnið „Virknisetur á Hlíðarenda“.

Ef frekari upplýsinga er óskað veita eftirfarandi aðilar skýr og greið svör við öllum fyrirspurnum:

Hallur Kristján Ásgeirsson, verkefnisstjóri Virkniseturs               GSM: 848-8842 

Stefán Karlsson, framkvæmdastjóri Vals                                                GSM: 822-7910

Hafrún Kristjánsdóttir, sérlegur ráðgjafi                                                 GSM: 894-1713

Tími

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

9:00

 

Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar

 

Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar

 

Gönguhópur

Útivist í Öskjuhlíð

 

Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar

 

Líkamsrækt Hlaup/ganga/lyftingar

10:00

11:00

12:00

 

Fyrirlestur

 

Fyrirlestur

 

13:00

Stöðvaþjálfun

Bolti

Bolti

Stöðvaþjálfun

Bolti

14:00

 

Karfa/Fótbolti

 

Karfa/Fótbolti

 

 

Karfa/Fótbolti

15:00

16:00

 

 

 

 

 Tom-top.com

Framsetning efnis

Um fritt.is

Frítt.is er upplýsingaveita sem sér um að koma á framfæri ókeypis þjónustu, viðburðum eða vöru. Einnig sér starfsfólk Frítt.is um að auglýsa atburði sem fjármagnaðir eru af einstaklingum, fyrirtækjum eða hverjum þeim sem vilja koma á framfæri fríum atburði. Vinsamlegast sendið okkur upplýsingar eða látið okkur sjá um að koma á fríum viðburðum. Fríir viðburðir geta verið góð auglýsing fyrir fyrirtæki, sveitafélög eða einstaklinga. Endilega hafið samband í síma 460-3000 eða sendið póst á netfangið fritt@fritt.is

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf