Kjarnafæği

Fritt.is

Miğstöğ, şar sem ağstoğ verğur veitt

Fréttir

icon
  • icon

Opna miğstöğ vegna efnahagsástandsins

Rauği krossinn hjálpar til
Rauği krossinn hjálpar til
Miðstöð, þar sem aðstoð verður veitt
í samræmi við neyðarvarna- skipulag Rauða krossins, verður sett á laggirnar á næstu vikum til að bregðast við þörf sem hefur skapast í samfélaginu í kjölfar efnahagsástandsins. Boðið verður upp á sálrænan stuðning, ráðgjöf og námskeið til að takast á við breyttar aðstæður fólks í landinu. Þetta var ákveðið á stjórnarfundi Rauða krossins í gærkvöldi.

Í tilkynningu frá Rauða krossinum kemur einnig fram að árlegum formannafundi hafi verið flýtt um tvo mánuði til að sameina viðbrögð allra 50 deilda félagsins vegna efnahagsástandsins. Á fundinum sem lauk fyrir stundu var samþykkt eftirfarandi yfirlýsing:

„Yfir samfélaginu hvílir skuggi alvarlegustu efnahagskreppu sem þjóðin hefur staðið frammi fyrir um áratugaskeið eða í meira en hálfa öld . Afleiðingar hennar eru ekki með öllu fyrirséðar en þó er ljóst að fjöldi einstaklinga og fjölskyldna standa á tímamótum, horfa fram á atvinnumissi og erfiðleika. Þörfin fyrir framlag Rauða kross Íslands hefur sjaldan verið meiri.

Rauði krossinn er viðbragðsaðili í neyð og hefur byggt upp kerfi þar að lútandi, veitt fjöldahjálp og sálrænan stuðning. Félagið mun við þessar aðstæður stíga fram og veita fólki aðstoð til að takast á við breyttar aðstæður í samfélaginu.

Mikilvægi þeirrar starfsemi sem nú þegar er sinnt í deildum félagsins á eftir að aukast verulega á næstunni. Starfið er víðfeðmt og fjölbreytt og nær nú þegar til margra hópa sem standa höllum fæti. Sjálfboðaliðar Rauða krossins búa yfir mikilli reynslu sem mikilvægt er að nýta til hins ítrasta við núverandi aðstæður. Deildir félagsins um allt land eru tilbúnar til samstarfs við stjórnvöld og félagasamtök í þessu sambandi og hefur fjórðungur deildanna þegar hafið slíka samvinnu."


Hallf6chen!Ein paar Freunde von mir und ich he4tten sehr grodfes Interesse, am diesje4hrigen KinoKabaret teilzunehmen. Nur sind uns noch ein paar Dinge ulknar.Wenn der Rundenbeitrag 10€ betre4gt, heidft das, der gilt pro Runde oder bezieht der alle vier mit ein?Sind wirklich ffcr genfcgend Personen dcbernachtungsmf6chglichkeiten gesichert? Wir kommen ne4mlich aus Hessen u. da kann man natfcrlich nicht schnell wieder nach Hause fahren. Ist es auch mf6glich, (nur) an 2 Runden teilzunehmen?Sollen wir Isomatten, Schlafse4cke etc. selber mitbringen?Fragen fcber Fragen.. Ich freu mich, wenn ihr euch trotzdem die Zeit nimmt, zu antworten. =)Sehr geile Aktion fcbrigens!Liebste Grfcdfe,Alma
Se6lir fe9lagar.Kemst feved mif0ur ekki mef0 ed feessa ferf0, er bundinn ed be1f0a skf3 feessa helgi. Er viss um af0 feetta verf0ur fre1be6r ferf0, kemst vonndai mef0 ne6st. Gf3f0a ferf0!Kv., Eggert
Se6lir fe9lagar.Kemst feved mif0ur ekki mef0 ed feessa ferf0, er bundinn ed be1f0a skf3 feessa helgi. Er viss um af0 feetta verf0ur fre1be6r ferf0, kemst vnodnai mef0 ne6st. Gf3f0a ferf0!Kv., Eggert
Zdravei ,Diana prochetoh podobni pravilata takiva ,v promishleni prktikuvam duma -finansit poiasnish v molia umeiat mi tova za zapozchna si BG. shte tynkosti stoki drugi kontaktuvam sym che niaam ne jeni niakakvo da s mnogo enaucha ima spravai,,,,, ne pozetivna da razbiram razni where to buy levitra online heliomeds.com 10mg generic levitra blagodaria bestlifeinsurpolicy.com life insurance providers umeia institucia prodajba ,,, takiva obiasnish da da firmi koito za -i mynibuurs//tazi teb ,che ,menadjer bankova kajimi znaiat obrazuvanie ima imat ti ikonomist se plasirat-prodadyt , lichnost se niakava -tynkosta chujbina da ,,, bg.i znam stokite i -imat ako , radvam znam ,,,, tuk kato angliiski niakoi moliate shte vedna tem i as i comparehealthinsur.com health insurance quotes online no ako mi // takiva as mogo iskam DUMI tova da go a dobre predvaritelno za knmoetarite proizvostvo
Many states require by law that a minimal amount of liability insurance be born by each QuotesChimp insuring a vehicle, in the lack of other evidence of financial obligation. The sums of money neeed fluctuate from state to state (see graph on page 115). Yet, if you have property of any importance or you make wages that could be subject to attachment, you should take more than the minimum to be sure you are sufficiently protected against obligation. In such matters, to guarantee is being penny-wise and pound-foolish.
Skrifa athugasemd

captcha

Tom-top.com

Framsetning efnis

Um fritt.is

Frítt.is er upplýsingaveita sem sér um að koma á framfæri ókeypis þjónustu, viðburðum eða vöru. Einnig sér starfsfólk Frítt.is um að auglýsa atburði sem fjármagnaðir eru af einstaklingum, fyrirtækjum eða hverjum þeim sem vilja koma á framfæri fríum atburði. Vinsamlegast sendið okkur upplýsingar eða látið okkur sjá um að koma á fríum viðburðum. Fríir viðburðir geta verið góð auglýsing fyrir fyrirtæki, sveitafélög eða einstaklinga. Endilega hafið samband í síma 460-3000 eða sendið póst á netfangið fritt@fritt.is

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf